• 95029b98

Mafi qaranci | Kadan shine Ƙari

Mafi qaranci | Kadan shine Ƙari

Ludwig Mies van der Rohemasanin gine-ginen Bature-Amurke ne. Tare da Alvar Aalto, Le Corbusier, Walter Gropius da Frank Lloyd Wright, ana ɗaukarsa a matsayin ɗaya daga cikin majagaba na gine-ginen zamani.

labarai1 pic1

"Minimalist" yana cikin yanayin

Rayuwa mafi kankanta, Karamin sarari, Gine-gine mafi kankantar.......

"Ƙarancin" yana bayyana a cikin masana'antu da kuma salon rayuwa

labarai1 pic2

MEDO ta ƙware ne a ƙaramin tagogi, kofofi da kayan daki

Bayan doguwar yini na aiki tukuru

Muna so mu samu annashuwa da zarar mun koma gida

Yayin da ƙaramin sauƙi na gida zai iya taimaka muku jin an sake ku kuma ku sami lokacin kwanciyar hankali

labarai1 pic3

Menene minimalist?

A cewar Wikipedia, minimalist shine salon rayuwa mai sauƙi, wanda galibi ana kiransa mafi ƙarancin salon rayuwa. Ba kawai wani yanayi ba ne amma halin rayuwa

Minimalist ya haɗa cikin rayuwarmu azaman salon rayuwa, gami da ƙaramin kayan daki, ƙaramin taga da kofofi…….

MEDO tana ba ku salon rayuwa maimakon samfur

DAKIN CIWON WAJE

Sauƙaƙe rayuwa falsafa ce ta matsakaicin sarari, matsakaicin kayan ɗaki, da ƙawa mai matsakaici, ba tare da jan hankali ba.

Tare da tagogin siriri na MEDO da kofofin, bangon gaba ɗaya na iya ɓacewa

360° kallon teku yana yiwuwa ba tare da wani cikas ba

Kwance a cikin kujera mafi ƙarancin MEDO tare da kyakkyawan kallo, kopin kofi na ƙamshi da littafi mai kyau guda ɗaya, rayuwa ba za ta iya zama mafi kyau ba.

MEDO minimalist furniture – Sabon Halin Gida

MEDO minimalist furniture yana kawar da duk ayyukan da ba dole ba da layukan samfur, don gina yanayi, mai sauƙi da annashuwa.

Hankalin ku da jikinku za su 'yantar da su matuƙar.

labarai1 pic6
labarai1 pic7

MEDO minimalistic kayan daki na zamani na zamani yana haɗa abubuwa masu kwantar da hankali da cikakkun bayanai na yau da kullun don cimma kamalar zamani da samun kyakkyawan jin daɗi.

MEDO slimline taga da tsarin kofa - Rayuwa, Ba samfuri ba

MEDO ƙarancin tagogi da kofofi

ba da faɗaɗa ra'ayi tare da kunkuntar firam da babban gilashi

Kyawawan wasan kwaikwayon da aka samu ta daidaitaccen haɗin gilashin, bayanan martaba, hardware da gaskets na iya ba ku yanayin rayuwa mai aminci da kwanciyar hankali.

labarai1 pic8

Madaidaitan launuka su ne Baƙar fata, Fari da Azurfa don dacewa da yawancin kayan adon ciki na zamani kuma ana samun sabis na keɓancewa don biyan buƙatu daban-daban.

Ana ɓoye sashes da faifan gardama don tsaftataccen hangen nesa, yayin da ƙirar ƙira ta ba da aiki mai sauƙi da tsawon rayuwa.

Akwai dalilai da yawa don zaɓar MEDO

Ɗaya daga cikin mahimman dalilai shine sabis na tsayawa ɗaya tare da ƙwararrun mafita MEDO tana samarwa

Ƙaunar da ba ta ƙarewa tana motsa mu mu ci gaba da yin kyakkyawan aiki kowace shekara

daga ƙira zuwa fasaha na fasaha don ƙirƙirar sababbin tarin kowace shekara


Lokacin aikawa: Afrilu-19-2021
da