• kujera

kujera

MEDO tana ƙirƙira kujerun lafazi iri-iri da dadi. Kullum muna sabunta tarin mu ta yadda zai dace da kasuwar ku. Tare da ƙwaƙƙwarar ƙira da tsarin sarrafa inganci, muna ba ku samfuran inganci waɗanda zasu taimaka muku ƙirƙirar alamar ku.

Anan akwai kujeru masu aminci waɗanda ke ba ku ƙira mai kyau a cikin kayan iri daban-daban da suka haɗa da itace da fata, ƙarfe da fata.

Kujerun cin abinci na zamani & na zamani da MEDO ta samar ana iya haɗa su tare da ƙirar teburin cin abinci daban-daban. Yana da sauƙi a gare ku don ba da cikakkiyar tsarin cin abinci ga abokin cinikin ku.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Mai zane

Sabuwar Halin Gida

Falsafar Zane Mu

Italiyanci minimalist art

Ƙaddamar da kyau yayin da ake ba da hankali ga ta'aziyya

Zaɓin fata na gaske na farko-Layin farko

Carbon karfe kafafu sun kunshi haske alatu da ladabi

Cikakken haɗin ta'aziyya, fasaha da darajar!

D-031 sofa1

Mafi qaranci

"Minimalist" yana cikin yanayin

Rayuwa mafi kankanta, Karamin sarari, Gine-gine mafi kankantar......

"Ƙarancin" yana bayyana a cikin masana'antu da kuma salon rayuwa

 

 

MEDO minimalist furniture yana kawar da duk ayyukan da ba dole ba da layukan samfur, don gina yanayi, mai sauƙi da annashuwa.

Hankalin ku da jikinku za su 'yantar da su matuƙar.

KUJERAR LADA

fushou-1-removebg-preview

Ƙirƙirar Kujerun Nishaɗi na Luxury

Kujerar fata tare da kujerar hutun kafa na carbon karfe a cikin ƙirar abubuwa tare da reshe wanda ke rungumar kujera mai ƙarfi wanda ke bayyana a cikin gayyata taushin wurin zama da na baya.

Karfe Frame Leisure Arm kujera

An yi ginin tushe da ƙarfe da matashin wurin zama tare da tashoshi na Goose ƙasa tare da babban abin sakawa a cikin kumfa mai ƙwaƙwalwa.

Ƙarƙashin kumfa mai girma yana da dukan yanki na karfe.

Ƙarƙashin hannu tare da fata yana kawo mana jin daɗi.

fusu-2
fushou-3-removebg-preview

Ƙananan Kujerun Nishaɗi Don Bedroom

Fata da kujerun hannu wani tsari ne mai santsi. Yana kusa da yanayi a launi. Wurin zama da bayansa an lullube shi da matashi mai laushi a cikin fata microfiber. Fatan microfiber yana da santsi kuma mai dorewa. Daga ra'ayi na kusa, rubutun da ke kan kujera yana da zurfi sosai kuma na halitta.

Kujerar Arma Mai Dadi Mai Kyau

Kujeru masu launin shuɗi. Ya dace da ɗakin karatu da wurin shakatawa. Wannan kujera tana amfani da cikakken fata. Ƙarƙashin baya da maƙallan hannu sun nannade duka jiki a ciki. Akwai ƙaramin matashin matashin kai, wanda ke sa kujeran hannu ba ta zama ɗaya ba. Lokacin da kuka gaji, zaku iya huta a kujeran nishaɗi.

fusu-4

KUJERAR CIWAN NAN

canyi-1-removebg-preview

Kujerar Cin Abinci ta Fata

Backrest a cikin tsarin polyurethane mai rufi a cikin sassauƙan juriya na wuta. Backrest da wurin zama a cikin filaye mai jure zafi mai ɗaure wuta.

Abu: microfiber fata.

Kafar cin abinci na karfen carbon ne.

Kujerar cin abinci Salon Zamani

Kasance cikin salon salon minimalism na tsarin baya da kafafu. Ƙarin fata na tsarin baya da ƙafafu da kayan: itace + sirdi mai ƙima tare da ƙafar cin abinci: itace mai ƙarfi.

canyi-2
canyi-3-removebg-preview

Kujerar cin abinci na nishaɗi

An ɗora shi gaba ɗaya cikin masana'anta ko fata kuma kujera tana lulluɓe da fata, nau'ikan kayan kwalliyar kayan kwalliya na tsarin baya da ƙafafu.

Ƙarin fata, wurin zama a masana'anta; upholstery na backrest tsarin da kafafu.

Abu: microfiber fata + masana'anta.

Kafar cin abinci na karfen carbon ne.

Shugaban Karatu Mai Dadi

Zauna a cikin plywood tare da babban ɓangaren roba na roba na roba, mai rufi a cikin kumfa polyurethane mai hana wuta. Za a rufe wurin zama da madaidaicin baya a cikin abin ɗamara mai zafi mai ɗaurin wuta.

Abu: microfiber fata.

Abincin Kafa na karfen carbon ne.

canyi-4

MEDO Minimalism Luxury Leisure Armchair Manufacturer

Ƙirƙirar kujerun shakatawa na alatu ƙwararre ne wajen yin waɗanda abokan cinikin ku za su so. Ko mayar da hankali kan ta'aziyya tare da kujerun alatu na ergonomic ko haskaka inganci tare da manyan kayan aiki da ƙira, kujerun shakatawa na alatu na al'ada za su dace da ƙirar ku.

Karfe Fim Leisure jerin kujerun hannu.

Tushen yana yin ƙarfe. Akwai nau'ikan karfe 2 tsakanin kasan hannaye biyu. Bayan madaidaicin baya da gaba akan matashin wurin zama shima yana da ƙarfe don tallafawa. Don haka tushe yana da nauyi da ƙarfi. holster ita ce shigo da fata na gaske a cikin launin zaitun-launin toka. Ƙarƙashin kumfa mai girma yana da dukan yanki na karfe. Ƙarƙashin hannu tare da fata yana kawo mana jin daɗi.

Ƙananan Kujerun Nishaɗi Don Bedroom

La'asar sunshine, zauna a kan kujerar shakatawa, riƙe littafi, sanya kofi na kofi na Amurka a kan ƙaramin teburin gefe, sannan ku ji daɗin babban biki. Ƙananan kujerun hutu don ɗakin kwana muna haɓaka jin daɗin zama, ya fi kyau haɗe shi da kayan aikin baƙar fata mai launin bindiga, an sanya shi a cikin ɗakin kwana. Yayi kyau sosai ga ɗakin kwana.

Kujerun hutu na ƙananan wurare suna amfani da ma'aunin gwal mai kusurwa uku, kuma firam ɗin ƙasan ƙarfe ne mai nauyi, karko sosai. Matashi da kujerun baya an haɗa su daidai. A classic launin toka lilin auduga duba more textured. Sanya matashin kai a kan wurin zama kuma ka jingina sama, ya fi dacewa. Mafi mahimmanci, yana adana sarari.

MEDO Minimalism Dining Chairs Manufacturer

Kuna neman kujerar cin abinci? Anan akwai ingantaccen tushe wanda ke ba ku ƙira mai kyau a cikin kayayyaki iri-iri da suka haɗa da itace da fata, ƙarfe da fata.

Kujerun cin abinci na zamani na zamani da MEDO ta samar za a iya haɗa su tare da zanen teburin cin abinci daban-daban. Yana da sauƙi a gare ku don ba da cikakkiyar tsarin cin abinci ga abokin cinikin ku.

A matsayinka na zaɓaɓɓen itacen toka mai ƙarfi da fata mai inganci, muna iya ba da kujerun cin abinci a matsakaicin farashi da inganci. Kerarre da na'ura mai ci gaba da fasaha na zamani, za ku iya dogara da mu don inganci da inganci.

Babban Kujerun Cin Abinci

Kujerar cin abinci mai sauƙi ce mai karimci ba tare da gyare-gyare da yawa ba, wanda ke da digiri 90 tare da matashin wurin zama, mai daɗi. Launin shayi yana daya daga cikin shahararrun launuka. Ya dace sosai da teburan cin abinci daban-daban.

Kujerun cin abinci tare da hannu, waɗanda galibi ana gani a ayyukan injiniya, ɗakin karatu, gidan abinci, ɗakin cin abinci, da sauran fage daban-daban. Yana da launuka daban-daban don zaɓinku. Hannun hannu ba su da tsayi sosai, amma kowane juyi na hanya zai iya riƙe hannayen ku daidai, don ba ku ƙarin ta'aziyya. Yana da dacewa wajen daidaita teburin cin abinci daban-daban.

Kujerun cin abinci na Fata na zamani

Wani sabon zane ne, Abubuwan da suka damu da ƙira sun zama ɗaya daga cikin manyan gidaje na zamani. A cikin iska mafi ƙanƙanta, kujerun cin abinci na fata na zamani shine wakilci.

Kujerar cin abinci na Armrest.

Kowane kusurwa yana don ta'aziyya, tare da kyakkyawan aiki. Madaidaicin launin toka kuma yana da kyau don dacewa da fararen teburin cin abinci na marmara. Ƙunƙarar kugu tana lanƙwasa a tsakiya, kawai tana goyan bayan kashin baya. Yana da sauƙi kuma mai amfani.

LC001
Bayanin Samfura
Kujerar hutun kayan marmari na zamani
Hoto Ƙayyadaddun bayanai Girman (L*W*H)
Farashin TC001 Kujerar hutu 760*1000*990mm Tsawon wurin zama:410mm
Salo: Minimalism style  
Abu: Fabric/Microfiber fata/Babban fata na gaske
Kafar cin abinci: Kafar Karfe Karfe  
TC018
LC008
Bayanin Samfura
Kujerar hutun kayan marmari na zamani
Hoto Ƙayyadaddun bayanai Girman (L*W*H)
Farashin TL008 Kujerar hutu 770*840*770mm Tsawon wurin zama:430mm
Salo: Minimalism style  
Abu: Fabric/Microfiber fata/Babban fata na gaske
Kafar cin abinci: Kafar Karfe Karfe  
LC008-4
LC019
Bayanin Samfura
Kujerar hutun kayan marmari na zamani
Hoto Ƙayyadaddun bayanai Girman (L*W*H)
LC019-1 Kujerar hutu 770*870*900mm
Tsayin wurin zama: 390mm
Salo: Minimalism style  
Abu: Fabric/Microfiber fata / Fata na gaske
Kafar cin abinci: Kafar Karfe Karfe  
LC019-2
LC028
Bayanin Samfura
Kujerar hutun kayan marmari na zamani
Hoto Ƙayyadaddun bayanai Girman (L*W*H)
LC028 Kujerar hutu 830*840*870mm
Tsayin wurin zama: 400mm
Salo: Minimalism style  
Abu: Fabric/Microfiber fata / Fata na gaske
Kafar cin abinci: Bakin Karfe Kafar  
LC028-2
Y022
Bayanin Samfura
Kujerar cin abinci na Kayan Kayayyakin zamani
Hoto Ƙayyadaddun bayanai Girman (L*W*H)
Y022 Kujerar cin abinci 670*630*750mm
Salo: Minimalism style  
Abu: Tufafi mai kyafaffen, 304 bakin karfe titanium plated
Kafar cin abinci: Kafar Karfe Karfe  
Y022
TC018
Bayanin Samfura
Kujerar cin abinci na Kayan Kayayyakin zamani
Hoto Ƙayyadaddun bayanai Girman (L*W*H)
TC018 Kujerar cin abinci 620*690*820mm
Salo: Minimalism style  
Abu: Microfiber fata & Fabric
Kafar cin abinci: Kafar Karfe Karfe  
TC018-2
TC016
Bayanin Samfura
Kujerar cin abinci na Kayan Kayayyakin zamani
Hoto Ƙayyadaddun bayanai Girman (L*W*H)
TC016 Kujerar cin abinci 510*550*800mm
Salo: Minimalism style  
Abu: Microfiber fata
Kafar cin abinci: Kafar Karfe Karfe  
TC016-2
Farashin TC001
Bayanin Samfura
Kujerar cin abinci na Kayan Kayayyakin zamani
Hoto Ƙayyadaddun bayanai Girman (L*W*H)
Saukewa: TC001-2 Kujerar cin abinci 510*550*800mm
Salo: Minimalism style  
Abu: Itace+Premium sirdi fata
Kafar cin abinci: Kafaffen Itace  
Farashin TC001

Sauran Zabuka

BED

SOFA

TABLE

CABINET

WASU


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran